รศ. ดร.กิตติชัย ลวันยานนท์ และ ดร.พัชราภรณ์ ลวันยานนท์ อาจารย์คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ มจธ. มอบข้าวกล่องอาหารกลางวัน ขนม น้ำผลไม้ 150 ชุด มูลค่า 15,200 บาท สำหรับบุคลากรทางการแพทย์และอาสาสมัคร ณ ศูนย์บริการฉีดวัคซีน มจธ.
![](https://i1.wp.com/covid-19.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2021/08/371534-2.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/covid-19.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2021/08/371534-3.jpg?ssl=1)
รศ. ดร.กิตติชัย ลวันยานนท์ และ ดร.พัชราภรณ์ ลวันยานนท์ อาจารย์คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ มจธ. มอบข้าวกล่องอาหารกลางวัน ขนม น้ำผลไม้ 150 ชุด มูลค่า 15,200 บาท สำหรับบุคลากรทางการแพทย์และอาสาสมัคร ณ ศูนย์บริการฉีดวัคซีน มจธ.