![](https://covid-19.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/186470742_4144353245634066-1024x645.jpg)
เมื่อวันที่ 6 กรกฎาคม 2564 รศ.ดร. สุวิทย์ แซ่เตีย อธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี รับมอบเงินสดจำนวน 20,000 บาทจากคณะกรรมการสหกรณ์ออมทรัพย์ มจธ. เพื่อสนับสนุนการดำเนินงานของหน่วยฉีดวัคซีนถาวร มจธ.
เมื่อวันที่ 6 กรกฎาคม 2564 รศ.ดร. สุวิทย์ แซ่เตีย อธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี รับมอบเงินสดจำนวน 20,000 บาทจากคณะกรรมการสหกรณ์ออมทรัพย์ มจธ. เพื่อสนับสนุนการดำเนินงานของหน่วยฉีดวัคซีนถาวร มจธ.